ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high temperature sintered metal fiber ] การจับคู่ 110 สินค้า.
สูญญากาศ Sintered Stainless Steel Fiber Felt 0.62mm Thick
| แบบอย่าง: | HT-RH25 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 25um |
| น้ำหนัก: | 1050g/m2 |
ไฟเบอร์สแตนเลสเผาความหนา 0.8 มม. มีความพรุน 85%
| แบบอย่าง: | HT-VL20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20um |
| น้ำหนัก: | 950g/m2 |
0.51mm ความหนา Sintered สแตนเลสไฟเบอร์รู้สึกทนต่อการกัดกร่อน
| แบบอย่าง: | HT-MP20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20um |
| น้ำหนัก: | 750g/m2 |
ไฟเบอร์สแตนเลสเผาความพรุน 85% รู้สึกหนา 0.74 มม
| แบบอย่าง: | HT-LP20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20um |
| น้ำหนัก: | 900g/m2 |
1050g/M2 0.49mm ความหนา Sintered Stainless Steel Fiber Felt 73% Porosity
| แบบอย่าง: | HT-DH20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20um |
| น้ำหนัก: | 1050g/m2 |
สักหลาดไฟเบอร์โลหะพรุนละเอียดประสิทธิภาพสูงพิเศษและสักหลาดไฟเบอร์ไททาเนียม
| วัสดุ: | TA1 |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| ความหนา: | 0.25mm\0.4mm\0.8mm\1mm\5mm |
ฟิลท์ซินเตอร์จากใยนิกเกิลสําหรับการประกอบอัลคาลีนและ AEM การประกอบอัลคาลีนและ AEM
| วัสดุ: | นิ 200 หรือ 201 |
|---|---|
| ความพรุน: | 40-50% |
| ความหนา: | 0.05-0.1ไมโครเมตร |
ROHS 1 ไมครอนตลับกรองโลหะซินเตอร์ทนต่อแรงกระแทก
| อุณหภูมิ: | 1000centi องศา |
|---|---|
| การปล่อยมลพิษ: | <5 มก. / นาโนเมตร |
| กระบวนการ: | เผา |
โครงสร้างสามมิติ สายใยเหล็กไร้ขัดเหล็ก สายใยเหล็กไร้ขัดเหล็ก มีขุมขวางสูง ประสิทธิภาพการกรองสูง
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 3μm |
|---|---|
| ประเภท: | เอชที-เอ็มพี3 |
| น้ําหนัก: | 975ก./ตร.ม |

