ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high temperature sintered metal fiber ] การจับคู่ 110 สินค้า.
แผ่นกรองสเตนเลสสตีลพรุน 74%, แผ่นกรองซินเตอร์ทนสนิม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
แผ่นกรองโลหะพรุน 74% ทนความร้อนสำหรับการทำฟิล์มอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 130 มม. ความยาว 7000 มม. ตลับกรองโลหะทนสนิม
| อุณหภูมิ: | 1,000 องศา |
|---|---|
| กรอง: | 5 มก. / NM3 |
| ความเร็วในการเป่า: | 1 ~ 3m / นาที |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 80um 316L สแตนเลสสตีลไฟเบอร์ทนต่อการกัดกร่อน
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 80um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1200G / m2 |
| ความหนา: | 1mm |
ไฟเบอร์ไททาเนียมสีเทาอ่อนรู้สึก 50-90% คะแนนการกรองทนต่อการกัดกร่อน
| พิมพ์: | ตัวกลางที่ทนต่อการกัดกร่อน (การผลิตไฮโดรเจนโดยเครื่องปฏิกรณ์ไฟฟ้า) |
|---|---|
| คะแนนตัวกรอง: | 50-90% (ปรับแต่งตามคำขอ) |
| การใช้งาน: | เซลล์เชื้อเพลิง, อุตสาหกรรมทหาร, การบินและอวกาศ, พลเรือน, การแพทย์และอื่น ๆ |
0.2 มม. - สักหลาดไฟเบอร์ไททาเนียม 2 มม. พร้อมประสิทธิภาพไดนามิกของไหล
| วัสดุ: | ไทเทเนียม |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| ความหนา: | 0.25mm\0.4mm\0.8mm\1mm\5mm |
ตลับกรองโลหะขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 20 ซม. กันกระแทกสำหรับอุตสาหกรรมเคมี
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
สายใยสั้นจากสแตนเลส 316L
| ความยาว: | 80-100um |
|---|---|
| การบรรจุ: | ยืดหยุ่นได้ |
| ใบสมัคร: | ตัวกรองก๊าซกึ่งตัวนำ/สารละลายก๊าซความบริสุทธิ์สูง |
ตลับกรองโลหะเส้นผ่านศูนย์กลาง 160 มม., องค์ประกอบตัวกรองโลหะความยาว 5,000 มม
| ความยาว: | 5000mm |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 130/160 |
| กรอง aera: | 2.04 / 2.51 |
ตลับกรองโลหะยาวป้องกันการกัดกร่อน 1.5 ม. พร้อมลวดตาข่าย
| วัสดุ: | 316L |
|---|---|
| ความหนา: | 0.44mm |
| อาการแทรกเข้าไปได้: | 150 |

