ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high temperature sintered metal fiber ] การจับคู่ 110 สินค้า.
ใยโลหะเผาผนึกสแตนเลสทนการกัดกร่อนเกรดละเอียดพิเศษ 1-100 ไมครอน พร้อมการนำไฟฟ้าสูง
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ: | 316L 302 304 430 434 |
| แอปพลิเคชัน: | สิ่งทอ การกรอง โลหะ อุตสาหกรรมพลเรือนและการทหาร |
Fecral Sintered Metal Fiber เส้นผ่านศูนย์กลาง 20um ทนต่ออุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | Fecral |
|---|---|
| สี: | สีเมทัล |
| บรรจุ: | กล่องกระดาษ |
การรับรอง ROHS ไฟเบอร์โลหะเผา, ลวดคอมโพสิตโลหะ 35 ไมครอน
| วัสดุ: | FeCrAl |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ตัวกรองโลหะ |
| ใย: | 1000F |
ป้องกันการกัดกร่อนความหนา 0.45 มม. ไฟเบอร์โลหะเผารู้สึกรูพรุน 60%
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 40um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1200G / m2 |
| ความหนา: | 0.63 มม |
750g / M2 0.36 มม. ความหนาโลหะซินเตอร์ไฟเบอร์รู้สึกว่ามีความพรุน 74%
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 7um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 750g / m2 |
| ความหนา: | 0.36mm |
SGS 1050g / m2 MP 30 เส้นใยโลหะเผาผนึกด้วยความพรุน 79%
| พิมพ์: | HT-MP30 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 30um |
| น้ำหนัก: | 1050g/m2 |
1.1% การยืดตัว 0.54g / M ไฟเบอร์โลหะเผาทนความร้อน
| ประเภท: | 12um * 275f * 2 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 0.54 ก. / ม |
| ความต้านทาน: | 14 |
ความยาว 10 เมตรนำไฟฟ้าเผาโลหะทนต่อการขัดถูสำหรับปลอกแขน
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 100 ~ 10000KW / ตร.ม. |
| ความยาว: | 288 มม |
ป้องกันการกัดกร่อนป้องกันไฟฟ้าสถิต Sintered Metal Fiber ได้รับการรับรองจาก SGS
| ประเภท: | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | แปรง |
| วัสดุ: | สแตนเลส 316L |

