ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high temperature sintered metal fiber ] การจับคู่ 110 สินค้า.
SS434 SS316L เส้นใยโลหะเผาสำหรับสายพานลำเลียงที่มีอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10um |
| แอปพลิเคชัน: | เสื้อผ้าป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
สักหลาดไฟเบอร์โลหะเผาหลายชั้น ความหนา 0.37 มม
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 3um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 975ก./ตร.ม |
| ความหนา: | 0.37มม |
สนิมทนความพรุน 80% ไฟเบอร์โลหะซินเตอร์รู้สึกได้รับการรับรองจาก SGS
| วัสดุ: | FeCrAl |
|---|---|
| ใช้สำหรับ: | โพลีฟิล์มลาย้เหนียว |
| ความหนา: | 50g / m2 |
22um เส้นใยโลหะเผาผนึกนำไฟฟ้า เฟคราลไฟเบอร์ ที่มีความต้านทานไฟฟ้าสูง
| ขั้นต่ำ: | 10กก |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | องศา 1000centi |
| วัสดุ: | มีอุจจาระ |
ทนสนิม 7 ไมครอนไฟเบอร์โลหะเผารู้สึกว่ามีความพรุน 73%
| ประเภท: | HT-HP7 |
|---|---|
| diamter: | 7um |
| น้ำหนัก: | 1200G / m2 |
D75um Sintered Metal Fiber Felt, ความหนา 1 มม. สแตนเลสสตีลกรอง
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | break |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1200G / m2 |
| ความหนา: | 1mm |
ทนความร้อน D10um ไฟเบอร์โลหะซินเตอร์รู้สึกมีรูพรุน 78% สำหรับกรองสารเคมี
| diamter: | 10um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600g / m2 |
| ความหนา: | 0.34 มม |
ไฟเบอร์โลหะเผา 12um นำไฟฟ้าเงินพร้อมใบรับรอง SGS
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความยาวตัด: | 50mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 12um |
สนิมทนความหนา 0.9 มม. ไฟเบอร์โลหะเผาได้รับการรับรอง ROHS
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ตัวแทน: | 316 ล. 100% |
| การประมวลผล: | โบกมือธรรมดา |

