ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high temperature sintered metal fiber ] การจับคู่ 110 สินค้า.
ป้องกันสนิม 25um ไฟเบอร์โลหะซินเตอร์รู้สึกรูพรุน 79% สำหรับสารตกตะกอนฝุ่น
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 25um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1050g / ตร.ม. |
| ความหนา: | 0.62mm |
ป้องกันไฟฟ้าสถิต 20.68k / M 4um ไฟเบอร์โลหะซินเตอร์พร้อม ROHS Approved
| ประเภท: | ไฟเบอร์โลหะ |
|---|---|
| ความยาว: | ปรับแต่งความยาว |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
ทนสนิมโลหะไฟเบอร์ 18um, ลวดคอมโพสิตโลหะ 12g / M
| วัสดุ: | Frcral |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 12um ~ 22um |
| ความยาว: | 38 ~ 110 มม |
ทนต่อการกัดกร่อนของเส้นใยโลหะที่เป็นสื่อกระแสไฟฟ้า 30um
| MOQ: | 10kg |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 1000centi องศา |
| วัสดุ: | FeCrAl |
เส้นใยโลหะซินเตอร์ 100f Filament, SGS Approved Twist Clothing Sew Thread
| วัสดุ: | 316L |
|---|---|
| ประเภท: | 12um * 100f * 3 |
| ใย: | 100f |
ป้องกันไฟฟ้าสถิต 0.43g / m 4um ซินเทอร์เมทัลไฟเบอร์รับรอง ROHS
| วัสดุ: | 316L |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 4um |
| น้ำหนัก: | 0.43 ก. / ม |
SGS กันสนิมซินเตอร์ไฟเบอร์โลหะสักหลาดสำหรับการกรองวิสคอส
| วัสดุ: | 316 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 80um 500g / M2 ไฟเบอร์โลหะเผารู้สึกป้องกันการกัดกร่อน
| วัสดุ: | 316L |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 500G / M2 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 2um ~ 80um |
600g / M2 5um ไฟเบอร์โลหะซินเตอร์รู้สึกทนต่อการกัดกร่อน
| วัสดุ: | 316L |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
| น้ำหนัก: | 600g / m2 |
ป้องกันสนิม 1180x750 มม. ไฟเบอร์โลหะซินเตอร์รับรอง ROHS
| วัสดุ: | 316L |
|---|---|
| ประเภท: | MP5 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 5um |

