ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high temperature sintered metal fiber ] การจับคู่ 110 สินค้า.
304L สายใยเหล็กไร้สแตนเลส 11μM-2000f-QH-HS 1.5g/M ผลิตโดยกระบวนการวาดพัสดุ
| วัสดุ: | 304L |
|---|---|
| ความแข็งแรงของเส้นใยเดี่ยว: | ≥18cN |
| น้ำหนักกรัม: | 1.5กรัม/ตรม. |
ROHS 316L 6.5um 6000f สแตนเลสไฟเบอร์ทนต่อการกัดกร่อน
| วัสดุ: | สแตนเลส 316L |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 6.5um |
| เส้นใย: | 6000f |
ROHS 310S 12um 2500f สายสแตนเลส ทนทานต่อการกัดกร่อน
| วัสดุ: | สแตนเลส 310S |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12um |
| เส้นใย: | 2500f |
วัสดุไทเทเนียม ไฮโดรเจน เซลล์เชื้อเพลิง ไฮโดรเจน การใช้พลังงาน
| วัสดุ: | ไทเทเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ความหนา: | 0.25mm\0.4mm\0.5mm |
ตาข่ายกรอง SS ความหนา 20um 0.7 มม. ความพรุน 82% สำหรับอุตสาหกรรมไฟเบอร์เคมี
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 20um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 750g / m2 |
| ความหนา: | 0.51 มม |
เส้นด้ายปั่นผสมนำไฟฟ้า SGS ISO9001 ส่วนประกอบ 5% ~ 60%
| วัสดุ: | เอสจีเอ, ISO9001-2015 |
|---|---|
| ส่วนประกอบ: | 5%~60% |
| สี: | สีเทา |
ROHS เส้นผ่านศูนย์กลาง 200 มม. ตลับกรองสแตนเลสสำหรับบำบัดน้ำ
| สัมพันธ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ความพรุน: | 74% |
| ความหนา: | 0.44mm |
700g / M2 0.7mm ความหนาสแตนเลสสตีลไส้กรอง SGS Approved
| สี: | สีโลหะ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 700g / m2 |
| ขนาด: | ที่จะปรับแต่ง |
SGS SUS310S ตาข่ายสแตนเลส 10 ไมครอนหนา 0.3 มม
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 30um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1050g / ตร.ม. |
| ความหนา: | 0.62mm |

