ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high temperature sintered metal fiber ] การจับคู่ 110 สินค้า.
0.94 มม. ความหนา 30um 600g / M2 สแตนเลสเผาไฟเบอร์รู้สึกทนต่อการกัดกร่อน
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 30um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600g/m2 |
| ความหนา: | 0.94mm |
เส้นด้ายเย็บผ้านำไฟฟ้าผสมสีเทาซินเตอร์ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
| วัสดุ: | เอสจีเอ, ISO9001-2015 |
|---|---|
| ส่วนประกอบ: | 5%~60% |
| สี: | สีเทา |
วัสดุสําคัญสําหรับเซลล์เชื้อเพลิงไฮโดรเจน PEM
| วัสดุ: | ไทเทเนียม |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| ความหนา: | 0.25mm\0.4mm\0.5mm\0.6mm |
ความพรุนสูง ใยไทเทเนียมละเอียดพิเศษ รูพรุน รูพรุน กระจายขนาดสม่ำเสมอ
| วัสดุ: | TA1 |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| ความหนา: | 0.2mm-2mm |
เส้นใยตาข่ายโลหะพรุน 85%, ไฟเบอร์ป้องกันการกัดกร่อน Fecral Fibre Sintered Felt
| วัสดุ: | FeCrAl |
|---|---|
| ใช้สำหรับ: | โพลีฟิล์มลาย้เหนียว |
| ความหนา: | 50g / m2 |
แผ่นกรองสแตนเลส 316L, สักหลาดเผากันสนิม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
โลหะสแตนเลส ฟิลท์ซินเตอร์ 1um 3um 5um 10um 20um 30um 40um 60um มี
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| โลหะ: | 316L |
| เทคนิค: | การเผาผนึกแบบสูญญากาศ |
ตลับกรองตาข่ายซินเทอร์ความยาว 1500 มม. องค์ประกอบตัวกรองตาข่ายลวด Fecral
| วัสดุ: | FeCrAl |
|---|---|
| ความยาว: | 1500 ~ 7000 มม |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 130/160 มม |
ความยาว 2000 มม. SS304 ตลับกรองตาข่ายซินเตอร์ทนต่อการกัดกร่อน
| ประเภท: | 160-L1600 |
|---|---|
| diamter: | 60'200 มม |
| ความยาว: | 2000mm |

