ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ sintered stainless steel fiber felt ] การจับคู่ 69 สินค้า.
สื่อที่ดีที่สุดสําหรับ 3000 เครื่องกรองแผ่นจุด Bubble Point
| รุ่น: | 20LL4JJ |
|---|---|
| คะแนนไมครอน: | 20um |
| รองรับตาข่าย: | บน -50*50(กว้าง/ลึก 0.19มม.)/Btm -50*50 (กว้าง/ลึก 0.19มม.) |
สูญญากาศ Sintered Stainless Steel Fiber Felt 0.62mm Thick
| แบบอย่าง: | HT-RH25 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 25um |
| น้ำหนัก: | 1050g/m2 |
ไฟเบอร์สแตนเลสเผาความหนา 0.8 มม. มีความพรุน 85%
| แบบอย่าง: | HT-VL20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20um |
| น้ำหนัก: | 950g/m2 |
0.94 มม. ความหนา 30um 600g / M2 สแตนเลสเผาไฟเบอร์รู้สึกทนต่อการกัดกร่อน
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 30um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600g/m2 |
| ความหนา: | 0.94mm |
0.51mm ความหนา Sintered สแตนเลสไฟเบอร์รู้สึกทนต่อการกัดกร่อน
| แบบอย่าง: | HT-MP20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20um |
| น้ำหนัก: | 750g/m2 |
ไฟเบอร์สแตนเลสเผาความพรุน 85% รู้สึกหนา 0.74 มม
| แบบอย่าง: | HT-LP20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20um |
| น้ำหนัก: | 900g/m2 |
1050g/M2 0.49mm ความหนา Sintered Stainless Steel Fiber Felt 73% Porosity
| แบบอย่าง: | HT-DH20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20um |
| น้ำหนัก: | 1050g/m2 |
ความหนา 0.42 มม. Sintered Stainless Steel Fiber Felt สำหรับสื่อกรอง
| แบบอย่าง: | HT-HP5 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 5um |
| g/m2: | 900 |
เงิน 1.5 กก. / ตร.ม. 60 ไมครอนไฟเบอร์สแตนเลส 316L รู้สึกพรุน 88%
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| โลหะ: | 316L |
| Technic: | การเผา Vacumm |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 80um 316L สแตนเลสสตีลไฟเบอร์ทนต่อการกัดกร่อน
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 80um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1200G / m2 |
| ความหนา: | 1mm |

