ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ sintered stainless steel fiber felt ] การจับคู่ 69 สินค้า.
ทนความร้อน D10um ไฟเบอร์โลหะซินเตอร์รู้สึกมีรูพรุน 78% สำหรับกรองสารเคมี
| diamter: | 10um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600g / m2 |
| ความหนา: | 0.34 มม |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 80um 500g / M2 ไฟเบอร์โลหะเผารู้สึกป้องกันการกัดกร่อน
| วัสดุ: | 316L |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 500G / M2 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 2um ~ 80um |
ป้องกันสนิม 25um ไฟเบอร์โลหะซินเตอร์รู้สึกรูพรุน 79% สำหรับสารตกตะกอนฝุ่น
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 25um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1050g / ตร.ม. |
| ความหนา: | 0.62mm |
D75um Sintered Metal Fiber Felt, ความหนา 1 มม. สแตนเลสสตีลกรอง
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | break |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1200G / m2 |
| ความหนา: | 1mm |
ทนสนิม 7 ไมครอนไฟเบอร์โลหะเผารู้สึกว่ามีความพรุน 73%
| ประเภท: | HT-HP7 |
|---|---|
| diamter: | 7um |
| น้ำหนัก: | 1200G / m2 |
แผ่นกรองสแตนเลส 316L, สักหลาดเผากันสนิม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
ป้องกันสนิม 1180x750 มม. ไฟเบอร์โลหะซินเตอร์รับรอง ROHS
| วัสดุ: | 316L |
|---|---|
| ประเภท: | MP5 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 5um |
หลักฐานการกัดกร่อน 0.44 มม. สแตนเลสสตีลเผาสักหลาดสำหรับตลับกรองฝุ่น
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
700g / M2 0.7mm ความหนาสแตนเลสสตีลไส้กรอง SGS Approved
| สี: | สีโลหะ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 700g / m2 |
| ขนาด: | ที่จะปรับแต่ง |

