ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ sintered stainless steel fiber felt ] การจับคู่ 69 สินค้า.
ความหนา 0.44 มม. สแตนเลสเผาสักหลาดทนต่อการกัดกร่อน
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
แผ่นกรองสเตนเลสสตีลพรุน 74%, แผ่นกรองซินเตอร์ทนสนิม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
0.57 มม. ความหนา 60um เส้นผ่านศูนย์กลางสแตนเลสสตีลลวดตาข่ายกันสนิม
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 60um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 750g / m2 |
| ความหนา: | 0.57 มม |
SGS SUS310S ตาข่ายสแตนเลส 10 ไมครอนหนา 0.3 มม
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 30um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1050g / ตร.ม. |
| ความหนา: | 0.62mm |
SGS 1050g / m2 MP 30 เส้นใยโลหะเผาผนึกด้วยความพรุน 79%
| พิมพ์: | HT-MP30 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 30um |
| น้ำหนัก: | 1050g/m2 |
ป้องกันการกัดกร่อนความหนา 0.45 มม. ไฟเบอร์โลหะเผารู้สึกรูพรุน 60%
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 40um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1200G / m2 |
| ความหนา: | 0.63 มม |
SGS กันสนิมซินเตอร์ไฟเบอร์โลหะสักหลาดสำหรับการกรองวิสคอส
| วัสดุ: | 316 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
ตัวกรองสเตนเลสสตีลไฟเบอร์ Sintered ความแม่นยำ 3 ~ 60μM
| วัสดุ: | 316L,HR,Inconel,Fecralloy |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 3um-60um |
| ความร่ำรวย: | กำหนดเอง |
Anti Rust 35um Stainless Steel Conductive Fiber SGS Approved
| การบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| MOQ: | 10kg |
| อุณหภูมิ: | 1000centi องศา |
750g / M2 0.36 มม. ความหนาโลหะซินเตอร์ไฟเบอร์รู้สึกว่ามีความพรุน 74%
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 7um |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 750g / m2 |
| ความหนา: | 0.36mm |

