ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ sintered stainless steel fiber felt ] การจับคู่ 69 สินค้า.
2-22mm 38-110mm ความยาว สายใยสแตนเลสและ 2-12g / m สายใย Staple สําหรับอุตสาหกรรม
| ประเภท: | เส้นใยหลัก |
|---|---|
| ความยาวของเส้นใย: | 38mm~110mm |
| กว้าง: | 2um~22um |
5um 700g / M2 0.43 มม. ความหนา 316L ไฟเบอร์สแตนเลสเผารู้สึกรูพรุน 80%
| พิมพ์: | เอ็มพี5 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 5um |
| น้ำหนัก: | 700ก./ตร.ม |
0.37 มม. ความหนา 316L ไฟเบอร์สแตนเลสเผาสักหลาด 67% ความพรุน 3um 975g / M2
| พิมพ์: | เอ็มพีสาม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 3um |
| น้ำหนัก: | 975ก./ตร.ม |
304L สายใยเหล็กไร้สแตนเลส 11μM-2000f-QH-HS 1.5g/M ผลิตโดยกระบวนการวาดพัสดุ
| วัสดุ: | 304L |
|---|---|
| ความแข็งแรงของเส้นใยเดี่ยว: | ≥18cN |
| น้ำหนักกรัม: | 1.5กรัม/ตรม. |
316L 304 310S 1-100um สายใยสแตนเลสบริสุทธิ์ ผลิตโดยกระบวนการวาดพัสดุ
| วัสดุ: | SUS316L |
|---|---|
| เส้นใย: | พ.ศ. 2543 |
| ขั้นต่ำ: | 1 กิโลกรัม |
2um-22um สแตนเลส ไฟเบอร์ Sintered เฟลท์เว็บ
| รุ่น: | HT เนื้อผงฟิลท์ซินเตอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 4mm หรือ 4+6.5mm |
| g/m2: | 150/300/450/600 มีให้เลือก |
โลหะสแตนเลส ฟิลท์ซินเตอร์ 1um 3um 5um 10um 20um 30um 40um 60um มี
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| โลหะ: | 316L |
| เทคนิค: | การเผาผนึกแบบสูญญากาศ |
5um สายใยโลหะซินเตอร์ฟิลท์สําหรับการแยกก๊าซ-เหลว ขนาดยืดหยุ่น กว้างเส้นใยแบบเดียวกัน เหล็กไร้เหล็กและ Hastelloy มีให้เลือก
| กว้าง: | 5um |
|---|---|
| จุดบับเบิ้ล: | 7600 PA |
| ความหนา: | 0.43มม |
การตัดไฟเบอร์โลหะเงินไฟเบอร์หักความยาวเฉลี่ย 35-48mm
| วัสดุ: | 316L หรือเส้นใยอุจจาระ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12um~22um |
| ความยาว: | 38~110mm |
ไฟเบอร์นำไฟฟ้าสแตนเลส 22um สีเงินความยาว 110 มม
| วัสดุ: | 316L |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 12um ~ 22um |
| ความยาว: | 38 ~ 110 มม |

