ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ sintered stainless steel fiber felt ] การจับคู่ 69 สินค้า.
เครื่องขัดเหล็กไร้สแตนเลสที่มีโครงสร้างเรียบร้อยและขุมขวางสูงมาก 150/300/450/600 g/m2 HT ฟิลท์ซินเตอร์
| รุ่น: | HT เนื้อผงฟิลท์ซินเตอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 4mm หรือ 4+6.5mm |
| g/m2: | 150/300/450/600 มีให้เลือก |
สื่อกรองน้ํามันและน้ํามันไฮดรอลิก ((สแตนเลสฟิลท์ซินเตอร์) สําหรับของเหลวที่มีความแน่นต่ํา, ความดันต่ํา
| คะแนนไมครอน: | 5um |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 300ก./ตร.ม |
| ความหนา: | 0.18มม |
ประสิทธิภาพสูง Ultra Fine Porous Felt ผู้ให้บริการโลกของผลิตภัณฑ์เส้นใยโลหะ
| ประเภท: | เอ็มพีสาม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 3um |
| น้ําหนัก: | 975ก./ตร.ม |
วัสดุไทเทเนียม ไฮโดรเจน เซลล์เชื้อเพลิง ไฮโดรเจน การใช้พลังงาน
| วัสดุ: | ไทเทเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ความหนา: | 0.25mm\0.4mm\0.5mm |
SS434 SS316L เส้นใยโลหะเผาสำหรับสายพานลำเลียงที่มีอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10um |
| แอปพลิเคชัน: | เสื้อผ้าป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
ไฟเบอร์โลหะเผา 12um นำไฟฟ้าเงินพร้อมใบรับรอง SGS
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความยาวตัด: | 50mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 12um |
SGS โลหะทนความร้อนเผาสักหลาดสำหรับการกรองอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การกรองอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ: | 300 ~ 500 เซนติองศา |
ทนสนิมโลหะไฟเบอร์ 18um, ลวดคอมโพสิตโลหะ 12g / M
| วัสดุ: | Frcral |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 12um ~ 22um |
| ความยาว: | 38 ~ 110 มม |
22um เส้นใยโลหะเผาผนึกนำไฟฟ้า เฟคราลไฟเบอร์ ที่มีความต้านทานไฟฟ้าสูง
| ขั้นต่ำ: | 10กก |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | องศา 1000centi |
| วัสดุ: | มีอุจจาระ |

