ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ tpe conductive masterbatch ] การจับคู่ 11 สินค้า.
มาสเตอร์แบทช์นำไฟฟ้าพลาสติก TPE TPU
| พิมพ์: | HT-CH60-T12/14/16/20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 6.5um,8um,11um |
| ความยาว: | 4~10mm |
ROHS เส้นผ่านศูนย์กลาง 2 มม. คาร์บอนแบล็คมาสเตอร์แบทช์นำไฟฟ้าสำหรับการฉีดอีเอ็มไอ
| การใช้งาน: | เสพติดพลาสติก |
|---|---|
| เนื้อหา: | เส้นใยสแตนเลส, เรซิน, |
| สมัครแล้ว: | ESD,EMI |
พลาสติกนำไฟฟ้ามาสเตอร์แบทช์สแตนเลสไฟเบอร์เรซิ่น Agglomerates เม็ด
| พิมพ์: | HT-CH75-T12/14/16/20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 6.5um,8um,11um |
| ความยาว: | 4~10mm |
มาสเตอร์แบทช์พลาสติกนำไฟฟ้า 75% ไฟเบอร์สแตนเลสพร้อมเรซิ่นเทอร์โมพลาสติก 25%
| พิมพ์: | HT-CH75 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 8um |
| ความยาว: | 10mm |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 2 มม. พลาสติกเรียบนำไฟฟ้ามาสเตอร์แบทช์ 4-10 มม. มาสเตอร์แบทช์
| พิมพ์: | HT-CH60-T16 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของไฟเบอร์: | 6.5um |
| ความยาวมาสเตอร์บัค: | 4~10มม |
มาสเตอร์แบทช์พลาสติกนำไฟฟ้าประสิทธิภาพสูง
| วัสดุ: | เส้นใยเหล็ก 60% และ 75% และ 25% |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | วัสดุนำไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน: | วงเล็บทางการแพทย์ |
วัสดุพลาสติกนำไฟฟ้าไฟเบอร์สแตนเลส 4 มม. - ความยาว 10 มม.
| วัสดุ: | เส้นใย 304 เรซินที่มีความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| ความยาวของมาสเตอร์แบตช์: | 4-10mm |
สีเทา สารนําพลาสติก Masterbatch 60% เนื้อใยสําหรับล้อ antistatic
| วัสดุ: | สแตนเลส,เรซิน |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | นำไฟฟ้า |
| การใช้งาน: | ล้อทางการแพทย์ |
สารพลาสติกแบบนําทางแบบ Masterbatch ที่ใช้พลาสติกแบบนําทางแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติก
| วัสดุ: | 304 เส้นใยความแข็งแรงสูง, เรซิน |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 25กก./ถุง บรรจุภัณฑ์ตามความต้องการ |
มาสเตอร์แบทช์พลาสติกนำไฟฟ้าไฟเบอร์สแตนเลส 4-10 มม
| พิมพ์: | HT-CH75-T12 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของไฟเบอร์: | 6.5um |
| ความยาวมาสเตอร์บัค: | 4~10มม |

