ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ silver sintered metal fiber ] การจับคู่ 6 สินค้า.
ไฟเบอร์โลหะเผา 12um นำไฟฟ้าเงินพร้อมใบรับรอง SGS
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความยาวตัด: | 50mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 12um |
ไฟเบอร์ Superfine ความแข็งแรงสูง 12 ไมครอน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟเบอร์โลหะ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 4.5um--12um |
| คุณสมบัติ: | มีความแข็งแรงสูง ไฟเบอร์ชั้นเยี่ยม |
การตัดไฟเบอร์โลหะเงินไฟเบอร์หักความยาวเฉลี่ย 35-48mm
| วัสดุ: | 316L หรือเส้นใยอุจจาระ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12um~22um |
| ความยาว: | 38~110mm |
เงิน 1.5 กก. / ตร.ม. 60 ไมครอนไฟเบอร์สแตนเลส 316L รู้สึกพรุน 88%
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| โลหะ: | 316L |
| Technic: | การเผา Vacumm |
ไฟเบอร์นำไฟฟ้าสแตนเลส 22um สีเงินความยาว 110 มม
| วัสดุ: | 316L |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 12um ~ 22um |
| ความยาว: | 38 ~ 110 มม |
วัสดุไทเทเนียม ไฮโดรเจน เซลล์เชื้อเพลิง ไฮโดรเจน การใช้พลังงาน
| วัสดุ: | ไทเทเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ความหนา: | 0.25mm\0.4mm\0.5mm |
1

