ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ rohs conductive masterbatch ] การจับคู่ 23 สินค้า.
ROHS เส้นผ่านศูนย์กลาง 2 มม. คาร์บอนแบล็คมาสเตอร์แบทช์นำไฟฟ้าสำหรับการฉีดอีเอ็มไอ
| การใช้งาน: | เสพติดพลาสติก |
|---|---|
| เนื้อหา: | เส้นใยสแตนเลส, เรซิน, |
| สมัครแล้ว: | ESD,EMI |
SUS 1.2g / Cc นำไฟฟ้ามาสเตอร์แบทช์กันสนิมสำหรับพีซี
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ: | SUS, MFA |
| คุณสมบัติ: | เป็นสื่อกระแสไฟฟ้า |
มาสเตอร์แบทช์นำไฟฟ้าสำหรับล้อป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
| วัสดุ: | SUS,เรซิน |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เป็นสื่อกระแสไฟฟ้า |
| ใบสมัคร: | ล้อแพทย์ |
LCD Conductive Masterbatch, 5000f Filament วัสดุพลาสติกนำไฟฟ้า
| ใบสมัคร: | ล้อป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| วัสดุ: | ABS, PP, พีซี |
มาสเตอร์แบทช์พลาสติกนำไฟฟ้า 75% ไฟเบอร์สแตนเลสพร้อมเรซิ่นเทอร์โมพลาสติก 25%
| พิมพ์: | HT-CH75 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 8um |
| ความยาว: | 10mm |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 2 มม. พลาสติกเรียบนำไฟฟ้ามาสเตอร์แบทช์ 4-10 มม. มาสเตอร์แบทช์
| พิมพ์: | HT-CH60-T16 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของไฟเบอร์: | 6.5um |
| ความยาวมาสเตอร์บัค: | 4~10มม |
SUS 70% เป็นสื่อกระแสไฟฟ้าทนความร้อน
| วัสดุ: | SUS 70% |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | วัสดุนำไฟฟ้า |
| ใบสมัคร: | วงเล็บทางการแพทย์ |
มาสเตอร์แบทช์นำไฟฟ้าพลาสติก TPE TPU
| พิมพ์: | HT-CH60-T12/14/16/20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 6.5um,8um,11um |
| ความยาว: | 4~10mm |
พลาสติกนำไฟฟ้ามาสเตอร์แบทช์สแตนเลสไฟเบอร์เรซิ่น Agglomerates เม็ด
| พิมพ์: | HT-CH75-T12/14/16/20 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 6.5um,8um,11um |
| ความยาว: | 4~10mm |
Reach Approved 10000f Filament Conductive Masterbatch สำหรับสายสัญญาณ
| วัสดุ: | PFA 40% |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | วัสดุนำไฟฟ้า |
| ใบสมัคร: | วงเล็บทางการแพทย์ |

