ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pure metal fiber fabric ] การจับคู่ 19 สินค้า.
สามารถปรับแต่งได้ เนื้อผงเส้นโลหะบริสุทธิ์ ความยาวเทคนิคผ้า สามารถปรับแต่งได้
| วัสดุ: | FeCrAl/316L |
|---|---|
| ความยาว: | สามารถปรับแต่งได้ตามคำขอ |
| การรับประกัน: | ≥3ปี |
ความหนา 0.9 มม. 1000g / M2 เส้นใยโลหะทนต่อการกัดกร่อนของเสื้อผ้า
| วัสดุ: | FeCrAl |
|---|---|
| ความยาว: | 260mm |
| ความกว้าง: | 145mm |
สนิมทนความหนา 0.9 มม. ไฟเบอร์โลหะเผาได้รับการรับรอง ROHS
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ตัวแทน: | 316 ล. 100% |
| การประมวลผล: | โบกมือธรรมดา |
316L 304 302 1um-100um การนําไฟฟ้าและความร้อน สายใยโลหะ ((เส้นใยสแตนเลส/เส้นใย Fecral/เส้นใย Hastelloy/เส้นใยไทเทเนียม) สําหรับผ้านําไฟฟ้าสายใยต่อต้านสแตตติกและพลาสติกที่นําไฟ
| วัสดุ: | เส้นใยสแตนเลส 316L\304 |
|---|---|
| น้ำหนัก/เมตร: | 1.4-3.3ก./ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 1-100um |
ไฟเบอร์โลหะเผา 12um นำไฟฟ้าเงินพร้อมใบรับรอง SGS
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความยาวตัด: | 50mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 12um |
ทนสนิม 7 ไมครอนไฟเบอร์โลหะเผารู้สึกว่ามีความพรุน 73%
| ประเภท: | HT-HP7 |
|---|---|
| diamter: | 7um |
| น้ำหนัก: | 1200G / m2 |
10 ไมครอน ความแข็งแรงสูง Bundle การวาดเส้นใยโลหะสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| เส้นผ่าศูนย์กลางไฟเบอร์: | 1-100um |
|---|---|
| วัสดุ: | 316L/304/310S/ TA1 และ N6 |
| คุณสมบัติ: | ความยืดหยุ่นคล้ายกับเส้นใยเคมีและพื้นที่ผิวจำเพาะสูง |
SS434 SS316L เส้นใยโลหะเผาสำหรับสายพานลำเลียงที่มีอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10um |
| แอปพลิเคชัน: | เสื้อผ้าป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
ลวดตาข่ายทอสแตนเลสขนาด 1000g / M2, ผ้าสแตนเลสขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 8um
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 8um |
|---|---|
| กรอง aera: | ที่จะปรับแต่ง |
| วัสดุ: | fecral สแตนเลส |
SUS316L การป้องกันที่น่าเชื่อถือจากไฟฟ้าอิเล็กทรอสเตติก
| วัสดุ: | SUS316L |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
| ขั้นต่ำ: | 1กก |

