ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ black conductive masterbatch ] การจับคู่ 9 สินค้า.
มาสเตอร์แบทช์นำไฟฟ้าสำหรับล้อป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
| วัสดุ: | SUS,เรซิน |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เป็นสื่อกระแสไฟฟ้า |
| ใบสมัคร: | ล้อแพทย์ |
ROHS เส้นผ่านศูนย์กลาง 2 มม. คาร์บอนแบล็คมาสเตอร์แบทช์นำไฟฟ้าสำหรับการฉีดอีเอ็มไอ
| การใช้งาน: | เสพติดพลาสติก |
|---|---|
| เนื้อหา: | เส้นใยสแตนเลส, เรซิน, |
| สมัครแล้ว: | ESD,EMI |
SUS 70% เป็นสื่อกระแสไฟฟ้าทนความร้อน
| วัสดุ: | SUS 70% |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | วัสดุนำไฟฟ้า |
| ใบสมัคร: | วงเล็บทางการแพทย์ |
มาสเตอร์แบทช์พลาสติกนำไฟฟ้า 75% ไฟเบอร์สแตนเลสพร้อมเรซิ่นเทอร์โมพลาสติก 25%
| พิมพ์: | HT-CH75 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 8um |
| ความยาว: | 10mm |
Reach Approved 10000f Filament Conductive Masterbatch สำหรับสายสัญญาณ
| วัสดุ: | PFA 40% |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | วัสดุนำไฟฟ้า |
| ใบสมัคร: | วงเล็บทางการแพทย์ |
มาสเตอร์แบทช์พลาสติกนำไฟฟ้า
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 6.5um,8um,11um |
|---|---|
| ความยาวตัด: | 4~10mm |
| ปริมาณไฟเบอร์: | 60%/75% |
พลาสติก ABS ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ SUS สีเทาสำหรับล้อเตียงแพทย์
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ: | SUS, MFA |
| การบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
ROHS สนิมทนความยาว 10 มม. คาร์บอนแบล็คมาสเตอร์สำหรับล้อเตียงแพทย์
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ล้อป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
| อุตสาหกรรม: | อิเล็กทรอนิกส์ |
ROHS เม็ดพลาสติกนำไฟฟ้าความยาว 4 มม. กันสนิมสำหรับฝาครอบอิเล็กทรอนิกส์
| สี: | ดำ |
|---|---|
| ความยาวตัด: | 4mm |
| วัสดุ: | PFA, SUS |
1

